Việt Nam Freeline skates
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Việt Nam Freeline skates

Freeline skates

Trang Chínhtrang chuLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lời xin lỗi của admin

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
mym
Admin
Admin
mym

Lời xin lỗi của admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời xin lỗi của admin   Lời xin lỗi của admin I_icon_minitime15/2/2012, 8:59 pm

Thời gian vừa qua có lẽ sự im ắng của cá nhân tớ cũng như những thành viên trong diễn đàn đã gây ra sự thất vọng lớn cho các bạn.
Hôm nay khi trở lại diễn đàn này tớ đã thấy nhiều thứ hơn tớ đã nghĩ ! Vẫn có những thành viên mới, vẫn có những bài viết mới!! Điều đó chứng tỏ freeline vẫn có chỗ đứng trong các bạn. Và chắc chắn sẽ có chỗ đứng ở Việt Nam. Tớ thực sự rất xúc động và áy náy về thời gian qua đã không có quan tâm tới diễn đàn do chính mình lập ra! Cũng thực sự áy náy vì sự thiếu trách nhiệm của mình! Có thể cuộc sống bận rộn không cho tớ nhiều thời gian nhưng tớ sẽ có gắng để đi tiếp con đường mà mình còn đang dang dở! Hi vọng các bạn sẽ ủng hộ tớ!

Topic này thay cho lời xin lỗi!

Cảm ơn các bạn!

https://freelinevn.4umer.com
Mai Moped
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời xin lỗi của admin   Lời xin lỗi của admin I_icon_minitime23/2/2012, 10:34 am

hihi... bạn Lộc đang khách sáo kìa! Very Happy
http://www.freeline.vn
t.bo92
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời xin lỗi của admin   Lời xin lỗi của admin I_icon_minitime5/2/2013, 11:34 pm

e là mem mới mong đc chỉ giáo ạ :3 ... a có clip nào dạy spin k ạ Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời xin lỗi của admin   Lời xin lỗi của admin I_icon_minitime

Lời xin lỗi của admin
Trang 1 trong tổng số 1 trang