Việt Nam Freeline skates
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Việt Nam Freeline skates

Freeline skates

Trang Chínhtrang chuLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mym
Admin
Admin
mym

Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên Empty
Bài gửiTiêu đề: Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên   Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên I_icon_minitime16/6/2011, 11:17 pm

Các clip tớ post dưới đây đều là những clip được tổng hợp và chọn lọc trong quá trình tớ chơi Freeline skates.
Tạm thời tớ chưa đưa chơi ở lòng máng vào vì có lẽ ở Vn ít có điều kiện chơi.hihi

Hy vọng các bạn sẽ thích!

Đầu tiên là Sk7

Shanling team

Shanling team - tiantian

Shanling team - Boy

Wolf

Banya

Hwm

Rất tiếc là do tớ không tổng hợp các clip về chơi lòng máng nên MT và Sixty four team tớ tạm thời không post. Nếu các bạn có hứng thú thì buổi sau tớ sẽ update.hihi!

Thanks for all!
https://freelinevn.4umer.com
Mai Moped
Thành viên mới
Thành viên mới

Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên   Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên I_icon_minitime23/2/2012, 10:40 am

mấy clips này có trên Youtube ko Lộc, muốn up bên FB cho mọi người xem mà toàn thấy Youku ko hà pale
http://www.freeline.vn
mym
Admin
Admin
mym

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên   Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên I_icon_minitime28/2/2012, 10:39 pm

Không có hay sao ý bạn ạ!! Bạn kêu các bạn vào đây coi nhé. Hì
https://freelinevn.4umer.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên   Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên I_icon_minitime

Tổng hợp các clip đáng xem của các bạn chơi Freeline trên khắp thế giới! update thường xuyên
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Update (Đổi bản) - Clip Hướng dẫn kỹ thuật cho người mới chơi!
» Xây dựng phong cách chơi Freeline skates
» Phân cấp (trình độ) cho Freeline skates! Class C (Class B update sau nhé!)
» Freeline Japan
» Mym's Freeline skates